Diễn đàn
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn

Đẳng Cấp Hải Phòng Clan

Trang ChínhGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Nhật Kí Ngày Thi - AnDrew

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
[Mod]Andrew
Thành viên
Thành viên

Vcoin : 2310
Danh vọng : 5

Nhật Kí Ngày Thi - AnDrew Empty
Bài gửiTiêu đề: Nhật Kí Ngày Thi - AnDrew   Nhật Kí Ngày Thi - AnDrew I_icon_minitime3/6/2011, 4:49 pm

Họ và tên thí sinh : Lương Quốc Chiến
Sbd : 120022
Phòng thi số : 01
Địa điểm thi : TTGDTX Hải Phòng ( cấm xoáy )

Ngày thứ nhất :
Môn thi thứ nhất : văn ( 150p bị tra tấn )
Số câu hỏi gồm 3 câu ... 20p đầu tiên ... bạn chưa đáp phao cho nên ngủ ... phút thứ 21 .... bị cô giám thị số 01 gọi dậy bắt làm bài ( thực sự là biết cái dis gì đâu ) ... nhìn ra ngay câu 2 là câu hỏi xã hội .... e hãy nêu thực trạng về vấn đề tai nạn giao thông .... cái này thì e biết .... ngồi solo 1 phát hết 1 trang rưỡi ( nể mình ) .... sau khi solo xong câu 2 ... tiếp tục ngồi chém gió vs cô giám thị số 1 ( cô vui tính phết .... mỗi tội già quá chả la liếm dc gì ) ... dc khoảng 1 lúc sau ... thì bạn nó đáp cho 1 tập phao hơn 150 trang bảo đi mà tìm ( dm khác gì thách mình đâu ) .... ngậm ngùi ngồi tìm ... tìm khoảng 5 phút sau phát hiện ra là 150 trang đó chả có tí nào dính dáng đến câu 3 cả ( 1 đều ) .... quay ra nhìn 1 bạn nữ ngon , xinh ( bên dưới thôi nhé ) bạn đáp ngay cho 1 tờ bé bé vs dòng chữ photo còn 30% ( đau mắt ) .... chép xong cũng còn khoảng 20p ... đang ngồi kô biết làm gì ( định tán bạn ấy nhưng nghĩ lại kô đủ tự tin ) ... thì bọn bạn đáp cho 1 tờ photo nữa bảo là câu 1 ... ngon nhưng mà cũng khá dài .... chép xong thì cũng là lúc vừa vặn hết giờ ( ke chuẩn )
Môn thi thứ 2 : Lý ( 60p )
Cái môn này thì thực sự là lúc ôn thi e chưa học 1 buổi nào cả ... thành phần giám thị ( kô tính tiền ) ... môn này cũng kô có gì đáng nói lắm vì thi trắc nghiệm .... đầu tiên thì cũng may là có 1 thằng bên dưới học khá khá lý ( thực ra cũng ngu bỏ mẹ ) ... chép dc cũng nhiều rồi .... nhưng mà mấy câu sau chị chết ... nên cuối cùng làm theo cách free style ( ngẫu hứng ) 10 câu đầu A ... 10 câu sau B ... 10 câu sau C ... 10 câu cuối D ... có E thì chơi cả E luôn ấy

Ngày thi thứ 2
Môn thứ nhất : Địa Lý ( 90p hình như là thế )
Vào phòng thi gặp ngay 2 cô giám thị trẻ măng ... sướng ... bạn xinh xinh ngon ngon ngay sau lưng ... sướng nốt ... bắt đầu làm bài ... quất ngay câu thứ 2 ( câu này dễ ) ...sau khi quất xong câu thứ 2 ... thằng bạn lại đáp cho 1 tập phao nữa .... lại ngồi tìm ( nản ) ... tìm nổ mắt ra dc ngay câu 3 phần 1 ... chép 1 mạch xong đáp ngay cho bạn nữ sau lưng ( kô phải là dại gái nhá ... giúp dc gì thì giúp thôi ) ... số phao thi trong phòng thi có bn bộ thì bị thu gần hết ( tưởng giám thị trẻ thì dễ tính ... ai ngờ khó tính như bà già ... may mà mình kô bị thu ) ... chép xong xuôi gần hết thì bắt gặp sự kêu cứu có e Ngọc Anh ( tuyển erobic của trng ... ngoại hình như Mắm nhà mình ... mỗi tội xinh hơn ) ... đọc cho e ấy đoạn mình vừa chép dc thì bọn bạn đáp tiếp câu 1 xuống ... lại hí hoáy chép tiếp ( chỉ có chép và chép ... mệt ) ... xong xuôi hết giờ ... số câu chưa làm hết vì còn phải đi nhắc bài ( mệt ) ... quay ra hỏi e N.a thì e ấy táng dc hết ... thế là thế nào zZ
Môn thứ hai : Sinh ( 60p )
Môn này cũng chả # gì môn lý ... chả biết cái gì ... may là có 1 thằng bạn ở lớp học giỏi môn này + thêm 1 thằng bên cạnh ( đội hình quá ngon ) .... 30p đầu tiên làm theo sự chỉ dẫn của thằng bạn bên dưới cũng dc kha khá và tỉ lệ chuẩn xác lên đến 80% ... 30p tiếp theo bên ngoài phòng thi xuất hiện 1 bóng ( ông phó hiệu trưởng ) ... ông này đáp đề vào cho ... đang sướng sướng đợi bọn bạn chép xong rồi mình chép nhưng mà bọn giám thị thật là vl ... bên ngoài đáp dc bn phao vào thì bọn giám thị đợi cho đi xong quay ra thu = sạch số phao vừa dc đáp vào ( thế là thế đéo là ... # gì giết ng kô dao ... ngậm đắng nuốt cay đợi thằng bạn làm nốt mấy câu cuối ... số câu phải free style cũng lên đến 10 câu ( nản )

Đây là kết thúc ngày thi thứ 2 còn ngày thi cuối cùng là toán và lịch sử ... 2 môn này cũng căng
dchp.leon
Thành viên
Thành viên

Vcoin : 600
Danh vọng : 0
Nhân vật : ☺ĐÇHP—Phởgà

Nhật Kí Ngày Thi - AnDrew Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Nhật Kí Ngày Thi - AnDrew   Nhật Kí Ngày Thi - AnDrew I_icon_minitime4/6/2011, 10:45 am

ôi anh chiến ơi thế là ăn ở ka rồi. em ăn ở hiền lành đến nỗi giám thị kon phải động lòng mà cho em chép bài đây này Nhật Kí Ngày Thi - AnDrew 518213

Nhật Kí Ngày Thi - AnDrew
Trang 1 trong tổng số 1 trang