Diễn đàn
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn

Đẳng Cấp Hải Phòng Clan

Trang ChínhGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Thông báo thằng Conan bị mất nick ace ơi

Go down 
5 posters
Tác giảThông điệp
dchp.leon
Thành viên
Thành viên

Vcoin : 600
Danh vọng : 0
Nhân vật : ☺ĐÇHP—Phởgà

Thông báo thằng Conan bị mất nick ace ơi Empty
Bài gửiTiêu đề: Thông báo thằng Conan bị mất nick ace ơi   Thông báo thằng Conan bị mất nick ace ơi I_icon_minitime9/6/2011, 4:21 pm

theo thông tin em mới nhận được thì hum 9/6/2011 thì thằng conan vừa nạp 500k vào nick mua kái cánh vs mặt thiên thần. định đi tán kái. cuối cùng thì hắn đã kiếm đc 1 cô vk. nhưng nghiệt ngã thay vừa ghép đôi vs cô nàng thì chàng đã mất nick.
nó nhờ em viết bài này để thông báo rằng "nó đã mất nick" Thông báo thằng Conan bị mất nick ace ơi 163729
[Adm]Shai•P
Administrator
Administrator
[Adm]Shai•P

Vcoin : 11658
Danh vọng : 63
Nhân vật : ĐÇHP—Shai•P

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông báo thằng Conan bị mất nick ace ơi   Thông báo thằng Conan bị mất nick ace ơi I_icon_minitime9/6/2011, 10:48 pm

Chắc lại giở văn: "Ck ơi cho em mượn acc em vào làm cái này tí"

P/s: Không lên tin ai ngoài bản thân mình. Thông báo thằng Conan bị mất nick ace ơi 518213
https://dchpclan.forumvi.com
dchp.leon
Thành viên
Thành viên

Vcoin : 600
Nhân vật : ☺ĐÇHP—Phởgà

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông báo thằng Conan bị mất nick ace ơi   Thông báo thằng Conan bị mất nick ace ơi I_icon_minitime10/6/2011, 8:42 am

k fai đâu anh. em thấy nó bảo vừa add nick kái>>dis>>mất nick. nó định nấy nick chát đổi lại mk nhưng mà pé kia nhanh tay đổi kả yh trước rồi. khổ thân thằng bé vừa nạp 500k song Thông báo thằng Conan bị mất nick ace ơi 958257
gemini180692
Thành viên
Thành viên
gemini180692

Vcoin : 630
Nhân vật : ☺ÐÇHP—Mạnh™

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông báo thằng Conan bị mất nick ace ơi   Thông báo thằng Conan bị mất nick ace ơi I_icon_minitime11/6/2011, 12:27 pm

tình hình lấy lại cho nó cái nick k tội
ruabu
Thành viên
Thành viên
ruabu

Vcoin : 590
Nhân vật : oÐÇHP—¶rµä™

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông báo thằng Conan bị mất nick ace ơi   Thông báo thằng Conan bị mất nick ace ơi I_icon_minitime11/6/2011, 5:36 pm

Thông báo thằng Conan bị mất nick ace ơi 958257 vk ao? dung" la` kho?..em baU? rui` can?than.co" ngaY` no" cho di Trung Quoc" daY".. Thông báo thằng Conan bị mất nick ace ơi 903994
baboikute
Thành viên
Thành viên
baboikute

Vcoin : 110

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông báo thằng Conan bị mất nick ace ơi   Thông báo thằng Conan bị mất nick ace ơi I_icon_minitime1/7/2011, 5:45 pm

ha`ha` cho be' Conan di trug quoc' lam` ry` nhi? Thông báo thằng Conan bị mất nick ace ơi 958257
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông báo thằng Conan bị mất nick ace ơi   Thông báo thằng Conan bị mất nick ace ơi I_icon_minitime

Thông báo thằng Conan bị mất nick ace ơi
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Thông báo offline tháng 4
» Thông báo Offline tháng 4 lần 2
» THÔNG BÁO :113:
» 1-2 thăng hoa
» Thăng hoa 12