Diễn đàn
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn

Đẳng Cấp Hải Phòng Clan

Trang ChínhGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

ACE Vào vote zùm mình

Go down 
[Adm]Shai•P
Mrlacos
Cáo.LA
dchp.leon
[Mod]Andrew
~ Sarly ™
10 posters
Tác giảThông điệp
~ Sarly ™
Thành viên
Thành viên
~ Sarly ™

Vcoin : 2841
Danh vọng : 6
Nhân vật : ĐÇHP—Sarly™

ACE Vào vote zùm mình Empty
Bài gửiTiêu đề: ACE Vào vote zùm mình   ACE Vào vote zùm mình I_icon_minitime17/6/2011, 8:41 pm

Đầu tiên mình xin chân thành cảm ơn ACE ĐCHP trong thời gian qua đã mang lại cho mình 1 khoảng thời gian vui vẻ và đầy vitamin D.
Thứ 2 là mình xin phép ACE ĐCHP cho mình OUT ĐCHP vì 1 số lí do.. Mọi người đừng hỏi ( kèm theo lời xin lỗi ACE đã dự định tổ chức 1 buổi thi đấu BU nhưng trước mắt cho mình khất.. Cũng vì 1 số lí do ACE đừng hỏi.. " Ai trách mình thì cứ trách "
Thứ 3 là hôm nay ( 17/06/2011 ) trong Clan có 1 người có ý kiến với mình. Thách cái dân KA của mình sang Xi măng k có đường về. Nhân tiện buổi off sữa chua của ACE ĐCHP ngày mai ( T7 ngày 18/06/2011 ) mình sẽ ghé qua. 1 - là góp vui cùng ACE. 2 - sang xem cái đkm nó ( AHM ) gấu đến cái mức nào. ĐKM để tao tôn trọng k thik thik gây thù với tao à con chó.. ĐKM.
ACE Vào vote zùm mình Ahmgau tao là tao thik cái suy nghĩ của mày đấy..
P/S : Xin lỗi ACE đã có mấy lời k hay..Nhưng để nói 1 thằng thik lấy số mình thì hơi sai lầm ....... Tks đã ghé thăm
...............................................................................................................................SARLY Thân !!....................

Được sửa bởi [Mod]~ Sarly ™ ngày 17/6/2011, 8:59 pm; sửa lần 1.
[Mod]Andrew
Thành viên
Thành viên

Vcoin : 2310
Danh vọng : 5

Bài gửiTiêu đề: Re: ACE Vào vote zùm mình   ACE Vào vote zùm mình I_icon_minitime17/6/2011, 8:55 pm

chuyện ntn cứ từ từ mà giải quyết ... làm sao phải nóng thế a ... a đọc lại 1 lần cái bài viết Liệu điều đó có thể xảy ra ... của e đi .... chỗ a e vs nhau ... chơi vs nhau cũng dc 1 năm rồi ... đừng để 1 vài lý do đơn giản ntn mà xa cách a e .... a đang làm cho clan mình có kết cục của mấy tháng trc đấy
dchp.leon
Thành viên
Thành viên

Vcoin : 600
Danh vọng : 0
Nhân vật : ☺ĐÇHP—Phởgà

Bài gửiTiêu đề: Re: ACE Vào vote zùm mình   ACE Vào vote zùm mình I_icon_minitime18/6/2011, 7:11 am

đúng rồi đấy. em cũng cùng ý kiến với anh chiến. anh em chơi vs nhau có chuyện gì thì từ từ giải quyết. đừng gây gổ mất đoàn kết thế anh. mà anh mạnh như thế cũng k đúng. anh cũng nên xin lỗi anh tuấn 1 câu đi. đây k fải là vấn đề sĩ diện mà là vì ACE trong clan đấy anh. cứ thế này ĐCHP lại có kết cục như trước thôi. và em k mún clan gải tán 1 lần nữa đâu...... Anh mạnh vì anh em mà sr a tuấn 1 câu đi anh ACE Vào vote zùm mình 163729
Cáo.LA
Thành viên
Thành viên
Cáo.LA

Vcoin : 420
Nhân vật : Cáo.LA

Bài gửiTiêu đề: Re: ACE Vào vote zùm mình   ACE Vào vote zùm mình I_icon_minitime18/6/2011, 10:24 am

kể lại cho ace nghe xem nào !!!~ ACE Vào vote zùm mình 111854 còn biết để giả quyết ACE Vào vote zùm mình 163622
Mrlacos
Thành viên
Thành viên
Mrlacos

Vcoin : 105

Bài gửiTiêu đề: Re: ACE Vào vote zùm mình   ACE Vào vote zùm mình I_icon_minitime18/6/2011, 1:58 pm

Không biết đầu đuôi như nào nhưng ông manh chém như kia thi ko ai mà nghe đc đâu... còn nếu mà trong lúc tức giận nói ra câu cửa miệng thì xin lỗi anh em thôi...
[Mod]Andrew
Thành viên
Thành viên

Bài gửiTiêu đề: Re: ACE Vào vote zùm mình   ACE Vào vote zùm mình I_icon_minitime18/6/2011, 2:11 pm

theo e đoán là ntn nhá ... 2 ông thần đang chém gió vui vs nhau ... ntn thì nó ở trên kia ... xong rồi ông tuấn quay ra hiểu lầm rằng ông mạnh đe doạ ....

e nói đừng có tự ái ... nhưng 2 a trẻ con vl :))

lo mà làm lành nhau đi ... a e trong clan còn phải đối phó vs bọn ngoài clan ... chứ kô phải ng trong nội bộ
[Adm]Shai•P
Administrator
Administrator
[Adm]Shai•P

Vcoin : 11658
Danh vọng : 63
Nhân vật : ĐÇHP—Shai•P

Bài gửiTiêu đề: Re: ACE Vào vote zùm mình   ACE Vào vote zùm mình I_icon_minitime18/6/2011, 4:44 pm

Lại như này rồi, tôi cũng chịu với mấy ông thần này mất thôi.

Cứ từ nhỏ xé ra to là thế nào vậy? Sống với nhau cũng được nửa năm trời "Bạn mình chứ ai" mà 1 câu 2 câu ra vào là lại thách đố nhau.

Thách đố nhau thì để người khác nhìn vào thì ra sao, thử nghĩ xem nó có lên vui không - quá vui là đằng khác.

Nội bộ kích đả lẫn nhau thì được cái gì, chẳng được cái gì nhưng mất lại rất nhiều thứ!

Tôi cũng mong 2 ông thần này làm hoà với nhau, không thì lại sinh ra chuyện thì hỏng. Công sức của ace gây dựng Clan tồn tạn đến ngày hôm nay cũng lớn, không thể vì chuyện nhỏ nhoi này mà Clan ta "bay kèo" được. ACE Vào vote zùm mình 163622

Suy nghĩ kỹ đi nào, số má gì ở đây. Hổ thì bị lấy mật, còn Báo thì để dùng trong nhà wc hết rồi ACE Vào vote zùm mình 896155
https://dchpclan.forumvi.com
vutuanmanh88
Thành viên
Thành viên
vutuanmanh88

Vcoin : 575
Nhân vật : [A][H][M]

Bài gửiTiêu đề: Re: ACE Vào vote zùm mình   ACE Vào vote zùm mình I_icon_minitime18/6/2011, 7:38 pm

a xl mọi ng,a ko phải là ng gây sự,mà ng gây sự ở đây lại ko dám nhận là mình gây sự trc',a cũng ko phải hổ hay báo j`,a nói cái câu dám vác xác sang ximang này to mồm cũng chỉ vì nó to mồm trc vs a,tối nay đi ăn s.chua vs a thì vẫn bt,a chả phải gây chiến,từ đầu a đã ko phải là ng gây sự thì đến cuối cùng a cũng ko phải là ng gây chuyện,nếu nó dám thực hiện lời đe dọa của nó là san bằng cái 232 của anh chị anh ra thì cái câu nó ko còn đường về KA cũng sẽ thành hiện thực.Mà ở đây bọn a ko đánh ng`,ở đây bọn a có luật pháp,nếu nó dám đập phá cái quán 232 này thì bọn a đc phép đánh lại vs hành động tự vệ và đc khởi kiện nó vs tội phá hoại tài sản công dân và gây rối trật tự nơi công cộng.
Trích điều 245 bộ luật hình sự tội gây rối trật tự nơi công cộng gây hậu quả nghiêm trọng bị phạt từ 1 triệu đến 10 triệu cải tạo không giam giữ đến 2 năm hoặc phạt tù từ 3 tháng đến 2 năm.Gây rối trật tự nơi công cộng thuộc các trường hợp :có dùng vũ khí hoặc hành vi phá phách;có tổ chức;gây cản trở giao thông nghiêm trọng hoặc gây đình trệ hoạt động nơi công cộng;xúi giục ng # gây rối;hành hung ng` can thiệp;tái phạm nguy hiểm thì bị phạt tù từ 2 năm đến 7 năm.Còn tội phá hoại tài sản hiện đang nghiên cứu,khi nào rảnh post cho mọi ng tham khảo 1 chút về luật pháp VN ta,bh đi ăn s.chua đã
ACE Vào vote zùm mình 266980
vutuanmanh88
Thành viên
Thành viên
vutuanmanh88

Bài gửiTiêu đề: Re: ACE Vào vote zùm mình   ACE Vào vote zùm mình I_icon_minitime18/6/2011, 7:54 pm

Chưa đến h đi thì đã tìm đc luật về tội phá hoại tài sản công dân,post lên cho mọi ng` tham khảo chơi.
Theo quy định của Bộ luật Hình sự năm 1999 người nào hủy hoại hoặc cố ý làm hư hỏng tài sản của người khác gây thiệt hại từ 500 nghìn đồng đến dưới 50 triệu đồng hoặc dưới 500 nghìn đồng nhưng gây hậu quả nghiêm trọng hoặc đã bị xử phạt hành chính về hành vi này hoặc đã bị kết án về tội này chưa được xóa án tích mà còn vi phạm thì bị coi là phạm tội hủy hoại hoặc cố ý làm hư hỏng tài sản (điều 143 - Bộ luật Hình sự).

- Căn cứ vào tính chất, mức độ nguy hiểm cho xã hội của hành vi vi phạm người phạm tội có thể phải chịu hình phạt theo quy định tại khoản 1, khoản 2, khoản 3, khoản 4, điều 143 - Bộ luật Hình sự cụ thể là:

Khoản 1: Phạt cải tạo không giam giữ đến 3 năm hoặc phạt tù từ 6 tháng đến 3 năm.

Khoản 2: Phạt tù từ 2 năm đến 7 năm.

Khoản 3: Phạt tù từ 7 năm đến 15 năm.

Khoản 4: Phạt tù từ 12 năm đến 20 năm hoặc tù chung thân.

- Ngoài ra, người phạm tội còn có thể phải chịu một hoặc một vài hình phạt bổ sung như: Phạt tiền từ 10 triệu đến 100 triệu đồng, cấm đảm nhiệm chức vụ, cấm hành nghề hoặc làm công việc nhất định từ 1 đến 5 năm.

Nếu có muốn san bằng 232 của tớ ra thì xem qua 2 điều luật này nhé
[Mod]Tom
Thành viên
Thành viên

Vcoin : 3361
Danh vọng : 3

Bài gửiTiêu đề: Re: ACE Vào vote zùm mình   ACE Vào vote zùm mình I_icon_minitime18/6/2011, 10:21 pm

Bó tay 2 ông thần ACE Vào vote zùm mình 163729
Linh.MẹTrẻ
Thành viên
Thành viên
Linh.MẹTrẻ

Vcoin : 100
Nhân vật : ĐCHP—MẹTrẻ

Bài gửiTiêu đề: Re: ACE Vào vote zùm mình   ACE Vào vote zùm mình I_icon_minitime18/6/2011, 10:24 pm

Cang qua
~ Sarly ™
Thành viên
Thành viên
~ Sarly ™

Bài gửiTiêu đề: Re: ACE Vào vote zùm mình   ACE Vào vote zùm mình I_icon_minitime19/6/2011, 12:23 am

Nếu mày nghĩ tao là người gây sự trước.. Hình như tao nhớ là đéo phải đâu.. Mà thôi cứ cho là tao gây sự trước với mày đi.
Cái này đã đủ làm bố mày k bt đc rồi con à. Còn cái chuyện đi ngồi nét với cái Doll á.. ĐKM thực hư ntn nó là người rõ.. Còn mày thik quản chuyện này của tao sao...Xoắn tao á..Không được đâu cưng....
ĐKM tao sang cái 232 tao đập cái quán đó làm cái lồn j.. Hiểu ý tao k còn chó.. Cứ đợi nha cưng ..Luật mang về gối đầu mà ngủ cho yên giấc đi ACE Vào vote zùm mình 99327
A thấy quý chú rồi đó........ ACE Vào vote zùm mình 958257
~ Sarly ™
Thành viên
Thành viên
~ Sarly ™

Bài gửiTiêu đề: Re: ACE Vào vote zùm mình   ACE Vào vote zùm mình I_icon_minitime19/6/2011, 12:32 am

Từ giây phút này mình sẽ k còn là người của clan ĐCHP nữa..AE khỏi cần ý kiến..
Chn của mình với thằng này cũng sẽ k còn là chn nội bộ Clan..
Mất đi mình tớ Clan k vấn đề j đâu Phong..
Lí do out Clan k phải vì chn với thằng này mà vì 1 số lí do #..AE thông cảm :)......
vutuanmanh88
Thành viên
Thành viên
vutuanmanh88

Bài gửiTiêu đề: Re: ACE Vào vote zùm mình   ACE Vào vote zùm mình I_icon_minitime19/6/2011, 8:33 am

Nói tóm lại 1 câu chỉ đc cái mõm to chứ tim thì như con chuột chết,nếu mày là thằng bản lĩnh sao ko vác cái mặt súc vật của mày sang quán s.chua đi,ở đây mà mở mõm chó ra,còn nếu mày cảm thấy đập đc cái 232 này ra thì cứ vô văn tư đi,còn cảm thấy thick nữa gọi con mẹ mày ng` lên cầu quay dàn trận chiến 1 bữa cho nhiệt văn tình xem sao cứ phải mở mõm ở trên này làm j`
[Mod]Andrew
Thành viên
Thành viên

Bài gửiTiêu đề: Re: ACE Vào vote zùm mình   ACE Vào vote zùm mình I_icon_minitime19/6/2011, 8:38 am

Thôi dc rồi a muốn out thì out clan đi ... hiện tại ai gây gổ vs ai trc thì e kô cần biết ... nhưng ng bắt đầu câu truyện là a ... trong nội quy của clan do a P đề ra a đã vi phạm

2-Tôn trọng đoàn kết giúp đỡ nhau để trở thành một gia đình mạnh cả trong game và ngoài đời!

9- Tuyệt đối kô chửi bậy, gây gổ đánh nhau, xích mích vô cớ với các clan bạn và gamer Au.

Là 1 tester chắc a biết điều này ... có lẽ vấn đề này kô cần bàn nữa ... a đã quyết định mình kô phải là 1 phần trong clan thì ...

E xin phép dc close 2 pic ... mọi chuyện chấm dứt tại đây ... a P sửa lại danh sách mem clan đi
[Adm]»ÐÇHP—Đại♥Mắm
Administrator
Administrator

Vcoin : 2285

Bài gửiTiêu đề: Re: ACE Vào vote zùm mình   ACE Vào vote zùm mình I_icon_minitime20/6/2011, 7:56 pm

dau dau` qua' =.=! den kho? voi may o^ng tha^n`
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: ACE Vào vote zùm mình   ACE Vào vote zùm mình I_icon_minitime

ACE Vào vote zùm mình
Trang 1 trong tổng số 1 trang